ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ดพูดคุยเกี่ยวกับ Genesis Men Serum
สอบถามหน่อยครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ของผมมันเล็ก ต้องใช้อะไรถึงใหญ่อ่ะครับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
แพ็คคู่ Genesis Caps+Genesis men serum ----->http://www.majiciristhaiherbs.com/product_info.php?proid=pro_genesis/a>
โดย : Admin [18 กุมภาพันธ์ 2557, 12:48:32]
ใฃ้ชุดนี้เห็นผลเลยหรือป่าวครับ
โดย : สมประสงค์ [20 กุมภาพันธ์ 2557, 22:15:34]
ชุดนี้ผลตอบรับดี ได้ผลแทบทุกคน
โดย : Admin [21 กุมภาพันธ์ 2557, 11:41:27]
มันต้องใช้ Genesis Caps ด้วยหรือป่าวครับ ใช้Genesis men serumอย่างเดียวไม่ได้หรอครับ

และถ้าใช้Genesis men serum กี่เดือนถึงจะเหนผลครับ
โดย : สมประสงค์ [22 กุมภาพันธ์ 2557, 01:08:31]
ถ้าใช้ Genesis men serum นวดอย่างเดียว ประมาณ 1-2 เดือน จะเริ่มเห็นความแตกต่าง แต่ถ้าเป็นแพ็คคู่ ก็จะเห็นผลเร็วขึ้น
โดย : Admin [23 กุมภาพันธ์ 2557, 13:24:48]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top