ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด แสดงความคิดเห็นทั่วไป
ผลิตภัณฑ์ ของท่าน ชาย ช่วยแนะนำ!!หน่อยครับ

ตามหัวข้อครับ เห็นมีหลายแบบ แต่ก ไม่รู้จะ เลือกอะไร เลย อยากถามว่าอันไหนดีครับ แบบ ปลอดภัย มี อย. กำกับ มีหลักฐาน ยืนยันครับ แล้วก็ แบบไหนเห็น ผล เด่นชัดสุด
อีกอันก็ แบบ เซรั่ม ครับ ผมอยากรู้ว่า มี อย. กำกับบ ยืนยัน ไหม พอดี สนใจ ครับ (ต้องขอโทษที่เรื่องมากครับ แต่ ผมก็อยากปลอดภัยไว้ก่อน) ขอบคุณครับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
ถ้าเป็นแบบปลอดภัย ผ่าน อย. แบบรับประทาน ที่ได้รับความนิยมในตอนนี้ คือ X-Back Fortis ส่วนแบบนวดก็จะเป็น เจเนซิส ซึ่งผ่าน อย. เหมือนกัน
โดย : webmaster [9 สิงหาคม 2555, 22:27:31]
ขอบคุณครับ
โดย : Nirvash [10 สิงหาคม 2555, 12:14:27]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top