ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด แสดงความคิดเห็นทั่วไป
สอบถามเรื่องค่าจัดส่ง ครับ พอดีพึ่งเข้ามาอยากลองส่งบ้าง ครับ

คือ การส่งมีแบบไหนบ้าง ครับ แล้วราคาเท่าไหร่ ครับ
แล้วจะถึงประมาณกี่วัน ครับ
พอดี ผมอยากเอาไปขายต่อเลย จำเป็นขอทราบราคา หน่อย ครับ จะได้เอาไปขายต่อ ครับ
ขอบคุณครับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
ค่าจัดส่ง

1)ถ้าชำระเงินแบบโอนเงิน + ฟรีค่าจัดส่งทุกรายการ

2)ถ้าแบบพัสดุเก็บเงินปลายทาง + ค่าจัดส่ง 50 บาท
โดย : admin [4 ตุลาคม 2555, 08:33:17]
ถามด้วยค่ะ ถ้าอยากไปขายต่อ ขอส่งชื่อแบบระบุชื่อผู้ส่งได้ไหมค่ะ ทางร้านจะมีบริการให้ไหม และต้องใส่รายละเอียดที่ไหไน อย่างไรค่ะ
โดย : ไททัน [4 ตุลาคม 2555, 10:43:21]
ช่วยตอบให้คาะ ถ้า EMS 1 วันถึง ถ้าลงทะเบียนประมาณ 3 วันถึง

ค่ะ

ถามทางร้านเพิ่มนะคะไม่มีเปิดรับสมัครสมาชิกขายหรอค่ะ หรือถ้าไม่รับ ขอสั่งซื้อมนราคาสินค้าทางร้าน และขอระบุชื่อผู้ส่งเองได้ไหมคะ
โดย : ไททัน [4 ตุลาคม 2555, 10:44:56]
ทุก order ทางร้านจัดส่งให้เป็นแบบ EMS ทั้งหมด

ถ้าลูกค้า ต้องการให้ระบุชื่อผู้ส่งเอง สามารถแจ้งได้ โดยแจ้งที่ช่องหมายเหตุ ตอนกรอกชื่อที่อยู่ หรือโทรแจ้งก็ได้ แต่ order นั้นต้องเป็นแบบโอนเงินเท่านั้น
โดย : webmaster [4 ตุลาคม 2555, 12:04:14]
ขอบคุณค่ะ จเข้ามาสั่งซื้อบ่อยๆนะคะ ^^
โดย : ไททัน [4 ตุลาคม 2555, 13:33:43]
คือ ถามอีกหน่อย ครับ พอดีเห็น ถ้าเป็นสมาชิกจะลด 5% นั้นลดต่อ order สินค้าเลย หรือ ต้องรอให้ครบ 1000 ก่อน ครับ

ขอบคุณครับ
โดย : นัฐพงษ์ [4 ตุลาคม 2555, 15:55:41]
เมื่อสมัครสมาชิก ครั้งแรกจะได้ส่วนลดทันที่ 5% ก่อน

เมื่อสินค้าจัดส่งไปแล้ว มีการรับสินค้าเรียบร้อย

คะแนนจะถูกสะสมเข้าสู่ระบบ เมื่อสั่งซื้อครั้งที่สอง ระบบจะนำคะแนนสะสมที่เคยสั่งซื้อมาทั้งหมด (ยังไม่รวมกับการสั่งซื้อครั้งล่าสุด) มาคำนวณส่วนลด และเมื่อสินค้าครั้งล่าสุดถูกจัดส่งไปแล้ว มีการรับสินค้าเรียบร้อย คะแนนก็จะสะสมรวมเข้าสู่ระบบอีก

โดย : webmaster [4 ตุลาคม 2555, 17:52:43]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top