ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
ฺฺสอบถามเรื่อง BB Maxx2 ครับ

จะทราบได้อย่างไรว่า BB Maxx2 ที่ทางร้านขาย เป็นของแท้ครับ เพราะเห็นขายถูกกว่าร้านอื่นครับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
สำหรับสินค้าทุกตัวในเว็บ เรารับประกันได้ว่าเป็นของแท้ 100%

สำหรับวิธีตรวจสอบอย่างง่ายที่สุดคือซื้อสัก 1 แผงไปทดลองทานดูก่อนว่าเหมาะสมกับเราไหม หรือนำไปเปรียบเทียบกับที่อื่นดูว่าเหมือนกันหรือไม่
โดย : webmaster [1 กรกฎาคม 2555, 20:11:05]
bbmaxx2เเบบแผงของเเท้ข้างในสีอะไรครับ ผมซื้อมา 8 แผง พอหักเม็ดยาดูข้างในเป็นสีขาว ของเเท้หรือเปล่าครับ ตอนนี้ไม่กล้าทานต่อเลย ขอคำเเน่นำด้วยนะครับ
โดย : mm [5 กรกฎาคม 2555, 13:44:44]
ถ้าเราหักเม็ดออกมาด้านในจะมีสีขาวผสมกับผงสมุนไพร

>> ดูรูปได้ ที่นี่
โดย : webmaster [5 กรกฎาคม 2555, 21:36:41]
ขอบคุณมากครับ เป็นประโยชน์มากเลยสำหรับคนลดลองรับประทาน
โดย : Tamza [13 สิงหาคม 2555, 22:43:13]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top