ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ดพูดคุยเกี่ยวกับ ซัน คลาร่า (Sun Clara)
กินซันคาร่า

กินซันคาร่าแล้วช่องคลอดแห้งเป็นเพราะอะไรคะ แล้วจะแก้ไขยังไงช่วยตอบทีค่ะ ขอบคุณค่ะ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
ต้แงลแงหยุดทานดูก่อนว่า ยังแห้งอยู่หรือเปล่า เพราะโดยปกติแล้วซัลคลาร่าจะไม่ทำให้มดลูดแห้ง
โดย : webmaster [30 มิถุนายน 2556, 09:42:22]
หยุดแล้วก็ไม่หายค่ะเพราะก่อนกินก็ปกติดี ไม่มีปัญหาอะไร อายุก็ยังไม่เอยะ พอกินซันคาร่าแล้วถึงเป็น ตอนแรกก็คิดว่าคิดไปเองแต่ก็ไม่ได้กินอะไรอย่างอื่นนอกจากนี้ พี่ที่ทำงานที่กินก็เป็นค่ะ เกี่ยวมั้ยว่าตอนแรงกินครั้งละ ๒ เม็ด แล้วต้องทำยังไงถึงจะดีขึ้นคะ
โดย : น้อง [30 มิถุนายน 2556, 10:21:27]
ลองอ่านบทความนี้ดู าจมีประโยชน์ ---->http://www.majiciristhaiherbs.com/Blog/detail_blog.php?id=BA0088/a>
โดย : webmaster [30 มิถุนายน 2556, 20:23:17]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top