ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ดพูดคุยเกี่ยวกับ ซัน คลาร่า (Sun Clara)
ขอคำเเนะนำค่ะ

อยากลดความอ้วน เเบบเร่งด่วนค่ะ นน. ขึ้นมาเกือบ 10 กก. อาจเป็นเพราะ เคยกินยาลดความอ้วน เป็นชุดของหมอคลีนิค อะค่ะ ตอนนี้ นน. 58 กก. จาก เมื่อก่อน ไม่เคยเกิน จาก 49 กก. เลยค่ะ เลย รุ้สึกอึดอัดไปหมดเลยค่ะ ตอนนี้ อยากทราบว่า ถ้าทาน fuco กับ rasberry ketone สีเเดง ควบคุ่กัน 2 อย่าง ควรทาน มื้อ ละกี่เม็ดต่อมื้อค่ะ หรือมี ตัวอื่นเเนะนำ ที่สามารถลดนน. ได้รวดเรว กว่าตัวนี้ ป่าวค่ะ ขอบคุนค่ะ 😥

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
ถ้าทาน fuco กับ rasberry ketone สีเเดง ควบคุ่กัน 2 อย่าง

ให้ทาน Raspberry ก่อนอาหารเช้า ประมาณครึ่งชั่วโมง 1-2 แคปซูล

ส่วนฟู้โก้ให้ทานพร้อมอาหาร 3 เวลา
โดย : webmaster [6 พฤษภาคม 2556, 20:17:27]
อีกชุดหนึ่งที่อยากแนะนำคือ 7 Days + Hoodia <br>
ซึ่งเหมาะกับคนที่ต้องการลดเยอะหน่อย
http://www.majiciristhaiherbs.com/product_info.php?proid=ex_7days
โดย : webmaster [6 พฤษภาคม 2556, 20:21:53]
ขายของปลอม น่าเกียจมาก
โดย : true [14 มิถุนายน 2556, 20:30:26]
ถ้าลูกค้าท่านใดซื้อสินค้าจากเราไปแล้วเป็นของปลอม เรายินดีคืนเงินให้ทุกคน
โดย : webmaster [14 มิถุนายน 2556, 20:50:51]
เว็บเราเปิดมานาน รับประกันสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน
โดย : webmaster [14 มิถุนายน 2556, 20:52:00]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top