ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ดพูดคุณเกี่ยวกับ ราสเบอร์รี่ คีโตนส์ (Raspberry Ketones)
สอบถามเกี่ยวกับสิงค้าที่สั่งค่ะ

ได้สั่งRaspberry Ketones กับ Hoodia mega Diet และได้รับของเรียบร้อยแล้วค่ะ แต่มีข้อสอบถามนิดหนึ่งค่ะว่า ทำไมแพ็คเกจ ทั้งสองกระปุกไม่เหมือนในรูป ค่ะ ตัวHoodia mega Diet ในรูปเป็นแบบฝาปิดสนิทมีที่ลอกออกไม่ใช่ฝาแบบหมุนเปิดแบบที่ทางร้านส่งมาค่ะ ส่วนRaspberry Ketones เม็ดยาเป็นสีแดง ไม่ใช่สีเหลือง ตัวฉลากบนกระปุกก็ไม่เหมือนในรูปที่ทางร้านโชว์ไว้ในเวปเลยค่ะ อย่างนี้รับประทานแล้วได้ผล และไม่เป็นอันตรายแน่นะค่ะ ช่วยตอบให้มั่นใจหน่อยค่ะ (ไม่ได้มาดิสเครดิตอะไรนะค่ะเพราะ LOGIN มาถามเพื่อความมั่นใจ )

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
รับประกันของแท้แน่นอน เพราะตอนนี้บริษัทได้เปลี่ยนแพ็คเก็จใหม่ตามที่คุณ kat ได้รับไป แต่ทางร้านยังไม่ได้อัพโหลดขึ้นไป ต้องขออภัยด้วยค่ะ

แต่รับประกันได้ของแท้และได้ผลแน่นอน
โดย : webmaster [29 สิงหาคม 2555, 19:32:13]
ขอบคุณนะค่ะที่มาให้ความกระจ่าง จะได้เริ่มทานซักที ถ้าได้ผลอย่างไรจะมารีวิวให้นะค่ะ
โดย : kat [29 สิงหาคม 2555, 23:45:45]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top