ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ดพูดคุณเกี่ยวกับ ราสเบอร์รี่ คีโตนส์ (Raspberry Ketones)
แชร์ประสบการณ์ครับ

ผมเป็นคนน้ำหนักเยอะ 85 กก. ลงพุงด้วยครับ..พยายามออกกำลังกายทุกวันๆละ 30 นาที (1 เดือน ครึ่ง) น้ำหนักก็ขึ้นๆลงๆ ต่ำสุดก็ 83 กก. เท่านั้น ..แต่พอผมได้ลอง ราสเบอรร์รี่ คีโตน เพียง 2 อาทิตย์ ก็เห็นว่าตอนนี้น้ำหนักลดลงไปเหลือ 79.5 กก. ลดลงไป 5 โลครึ่ง ถ้าออกกำลังกายปกติ ไม่น่าเร็วขนาดนี้แน่ครับ และหน้าท้องก็ยุบด้วยครับ..ผมเคยลองทาน แอลคานิทีน มาแล้ว ก็ไม่เห็นผลชัดขนาดนี้ครับ เป้าหมายผมคือ 76 กก.ครับ
อาการ 1.เวลาทานเข้าไป รู้สึกร้อนวูบๆ แบบรู้สึกได้ช่วงหน้าอก และ หน้าท้อง
2. รู้สึกเพลียๆ บ้าง (น่าจะกำลัง burn นะครับ)

...ก็เป็นความเห็นส่วนตัวครับ ลองพิจารณาดูนะครับ.....
ปล. ผมทานอาหารปกติครับ 3 มื้อครับ (โค้กวันละ 1 ขวด)

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
เพิ่มเติมครับ

1.ผมทาน ก่อนอาหาร 30 นาที ทุกวัน เช้า 1 เม็ด และ บ่าย 3 อีก 1 เม็ด ครับ (รู้สึกได้เลยว่า ความอยากอาหารลดลงมาก รู้สึกหิวน้อยลง และเหมือนว่า น้ำย่อยน้อยลง ไม่แสบท้อง)
โดย : ปีศาจแดง [25 มีนาคม 2556, 07:49:08]
จัดไปละ เราผอมหุ่นดี ด้วยกันครับ ปีศาจแดง จัดไปละ เราผอมหุ่นดี ด้วยกันครับ ปีศาจแดง จัดไปละ เราผอมหุ่นดี ด้วยกันครับ ปีศาจแดง
โดย : โก้ อุดร [8 เมษายน 2556, 19:17:15]
ขอโทษนะคะ สินค้าเป็นของแท้ 100% ไหมคะพี่

เพราะหนูเห็นมีของปลอมมีเยอะมากเลยอ่าคะ

แต่หนูก็อยากลองทานดูอ่าคะ
โดย : ทิพย์ [7 มิถุนายน 2556, 15:53:01]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top