ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ดพูดคุยเกี่ยวกับ คอลลี พิ้งค์ (Colly Pink)
สอบถามเซ็ทขาวใส vs Colly Pink

สอบถามค่ะ อยากให้ผิวขาวใสเนียนละเอียด ลดเลือนรอยดำบนใบหน้า
ควรจะทานเซ็ตขาวใส กลูต้า+องุ่นดีกว่า หรือทาน colly pink ดีกว่าคะ?
อะไรเห็นผลกว่ากัน?

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
ถ้ารวดเร็ว จะเป้นcolly เพราะเป้นน้ำตูดซึมง่ายแถมเร็วด้วย แต่ถ้าหวังผลระยะยาวพร้อมบำรุงร่างกายเป็นเซ้ตจะดีกว่า ถ้าจะทานทั้งสองเลยก็ได้จ้า
โดย : webmaster [31 กันยายน 2555, 21:24:59]
colly ช่วยให้ผิวผ่องขึ้นใสขึ้น แต่ไม่ได้ขาวขึ้น

ที่ดูขาวขึ้นเพราะมันผ่องขึ้นนั่นเอง

เซ็ตกลูต้า+องุ่น จะช่วยลดเม็ดสีผิว และสดใสขึ้น แต่ต้องอาสัยการทานต่อเนื่องเป็นประจำ
โดย : webmaster [31 กันยายน 2555, 21:32:35]
เป็นคนขาวค่อนข้างมากอยู่แล้วค่ะ

แต่เรียนหนัก พักผ่อนน้อย ไม่ค่อยมีเวลาดูแลตัวเองเท่าไหร่

ผิวก็เลยดูหมองๆไป ไม่ค่อยมีออร่า

แบบนี้ Colly pink น่าจะเหมาะกว่าใช่มั้ยคะ?
โดย : Pinkkieeee [1 ตุลาคม 2555, 03:58:53]
ใช่ค่ะ
โดย : webmaster [1 ตุลาคม 2555, 09:38:25]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top