ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ดพูดคุยเกี่ยวกับ Neo Cell Super Collagen
ช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์ตัวนี้ทีค่ะ

พอดีสนใจนะค่ะ แต่อยากรู้ถึงข้อดีและข้อเสีย หรือมีอะไรน่าสนใจของ Neocell supercollagen type 1&3 ไหมค่ะ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
ตัวนี้เป็นคอลลาเจนผงบริสุทธิ์ นำเข้าจากอเมริกาโดยตรงไม่ผสมอย่างอื่น ทานวันละช้อนผสมกับน้ำเย็นจะได้คอลลาเจนเท่ากับ 6600 มก. ซึ่งจะได้ทั้ง Type 1 และ Type 3

Type 1 พบที่ผิวหนัง ที่เจริญเต็มที่ กระดูกและเอ็น

Type 3 พบที่ผิวหนังของทารก หรือผิวหนังที่เริ่มมีการสร้างใหม่ เช่น ผิวหนังที่เป็นแผลและเริ่มมีการสร้างคอลลาเจนใหม่ นอกจากนี้ยังพบที่เส้นเลือดและทางเดินอาหาร

และเท่าที่ทดลองทานดูจะเห็นผลดีกว่าอย่างอื่น
โดย : webmaster [25 2555, 19:29:33]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top