ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด แสดงความคิดเห็นทั่วไป
สอบถามค่ะ

ก่อนหน้านี้เคยทาน ฮูเดีย+เวทลอท ได้ผลค่ะ น้ำหนักและxxxส่วนลด แล้วก้อเลิกทานไป แต่ช่วงนี้น้ำหนักขึ้น xxxส่วน แขนขา พุง หน้าท้องใหญ่ขึ้น อยากสอบถามว่า ทานฮูเดียกับเวทลอท เหมือนเดิมโอเคมั้ยคะ หรือว่าตอนนี้มีตัวไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ
คือต้องการลดน้ำหนัก และเน้นพวกปัญหาส่วนเกิน ปกติเป็นคนน้ำหนักขึ้นง่าย ไม่อดอาหาร ไม่ชอบออกกำลังกาย
ขอบคุณค่ะ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
แนะนำให้ทานตัวเดิม ซึ่งเคยได้ผล จะเหมาะสมกว่า พอน้ำหนักลดตามต้องการแล้ว ค่อยทานตัวอื่นควบคุมไว้ เช่น secrate srim & firm (http://www.majiciristhaiherbs.com/product_info.php?proid=secrate_slim_ferm/a>)
โดย : Admin [3 มีนาคม 2557, 17:46:39]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top