ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
ใครทราบช่วยตอบทีครับ

คือว่าผมสั่ง bb max ไปแต่คนขาย บอกว่าสูตร 1,2 หมดมีแต่สูตร 3 ผมก็เลยสั่ง พอไปรับได้มาเป็น size max gold ลองดูก็ใช้ได้ครับอย่างที่ผมบอกไปในข้อที่แล้ว แต่ที่สำคัญ ผมไม่รู้เรื่องของสูตรนี้เลยครับ คือ สรรพคุณเป็นอย่างไรเหมือนพวก bb max หรือเปล่า ผมลองเข้าไปอ่านในเวปก็ยังไม่มีเลย เลยไม่รู้ข้อมูลอะไรเลยครับ เพราะผมนึกว่าเป็น bb max สูตรใหม่จริงๆ ถ้าใครรู้ข้อมูล หรือรายละเอียด ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
webmaster ช่วยตอบด่วนครับ ผมก็อยากรู้
โดย : ต้น [14 กรกฎาคม 2555, 17:00:07]
จริงแล้วพึ่งได้ยินข่าวเหมือนกัน แต่ได้สอบถามไปที่ตัวแทนนำเข้าแล้ว

เขาแจ้งมาว่าที่นำเข้าปัจจุบันนี้ BBMAXX มีแค่สองสูตรเท่านั้น ยังไม่มีสูตรสาม

ได้ข่าวเพิ่มเติมยังไงจะมา update ให้ทราบอีกที
โดย : webmaster [14 กรกฎาคม 2555, 20:19:08]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top