ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
ความจริง ของยาประเภทนี้

1 ผมอายุ26 ครับ
2 ทานยาเสริมเพิ่มขนาดประเภทนี้มาแล้ว หลายยี่ห้อ ครับ รวมถึง BB MAX ด้วยครับ
3 ยา ประเภทนี้ ทุกยี่ห้อ ดี หมด แหล่ะ ครับ สามารถทำงานตามสรรพคุณ ได้ทุกประการ ครับ อันนี้ผมขอยืนยัน
4 ในระหว่างที่ทานยา และยาออกฤทธิ์ ขนาดของท่านก็จะใหญ่ขึ้น แข็งนานมากขึ้น เนื่องจากยา ทำให้เลือดไหลไปคั่งที่อวัยวะเพศได้มากขึ้น ครับ มัน คือ การ ออก ฤทธิ์ของ ยา เท่านั่น ผม ขอ ย้ำ ๆ ๆ ๆ
5 มี ขาขี้น ก็ต้องมี ขาลง
6 ไม่มีสิ่งใดสามารถทำให้ขนาดของท่าน ใหญ่ ถาวร ได้หรอกครับ ถ้าเป็นการทานยา เม็ด นะครับ ผมยืนยัน
7 ไม่เกิน ห้า วัน ถ้า ขาดการทานยา หรือยาที่กินหมด ทุกอย่างก็ จะกลับ สู่ความปกติ ไม่มีถาวรนะครับ มันคือความจริง
8 จะให้ทานยาตลอดไปก็คงไม่ดี ใช่ไหมครับ
9 ไม่ใช่ ไม่ดีหรอก นะ แต่ในระหว่างทานยานั้น ความแข็งของ น้องชาย คือ 100 % น่าทึ่ง มาก สนุกสนาน และตื่นเต้นมาก ถ้าต้องร่วมเพศกับใคร ๆ ก็ ตาม
10 แต่พอ ไม่มียาอยู่ในร่างกายของเรา ความแข็งอยู่ประมาณ 80 % เท่านั้น ถามว่า ทำไมเราวัดได้ ก็เพราะว่าเราทานยา ไงล่ะ ร่างกายเรา เราสามารถรู้ได้เอง
11 ปัจจุบันนี้ ผมก็ยังแสวงหา การทานยา หลากหลาย ยี่ห้อ ต่อไป เพราะมันกลายเป็นว่า ทุกครั้งที่ไปเที่ยว อย่างว่า ต้องทานยา ตลอดเลย เพราะ ถ้า ไม่ทานยา น้องชายก็จะไม่แข็งตัวเต็มที่ ครับ
ฝาก ไว้ นะครับ การทานยา ไม่มีคำว่า ถาวร หรือ ตลอด ไป ถ้า หยุด กิน ทุกอย่าง จะกลับสู่สภาพเดิม ทั้งหมด
จาก คนที่มี ประสพการณ์ การทานยาประเภทนี้ ครับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
รวมถึงตัวนี้ด้วยหรือป่าวครับ
โดย : เด [21 กรกฎาคม 2555, 18:54:08]
ใช่ครับ ถ้าต้องการใหญ่ 1 เดือน ก็กิน 1 กระปุก ถ้าใหญ่ 3 เดือน ก็ต้อวกินตามจำนวน กระปุก ครับ มันคือการเลี้ยงอาการให้คงตัวไว้ครับ ถ้าหยุด ทาน ไม่เกิน 4 ถึง 5 วัน ขนาดก็จะเริ่มกลับ ท่าเดิมครับ ไม่เชื่อ ก็ต้องลองกินดูนะครับ
โดย : เบียร์ [22 กรกฎาคม 2555, 21:44:58]
แต่ยังไง เดี๋ยวผมก็สั่งกินอีกแหล่ะครับ เพราะว่ามันใหญ่ ยาว ดี มาก แล้วผมก็ บ้า เซ็กซ์ ด้วยครับ เลย กลายเป็นติดยาไป ละ
โดย : เบียร์ [22 กรกฎาคม 2555, 21:47:39]
อย่างน้จะทำไงดีคับ การทานยาบ่อยๆมันก็ไม่ดีนะคับ

โดย : warut [24 กรกฎาคม 2555, 14:27:41]
ผมอายุ 40 กิน บีบีแมค มาแล้ว 3 เดือนกว่า ใหญขึ้นครับ พอเลิกกิน ประมาณ 3 เดือน ขนาดกลับมาเท่าเดิน หรืออาจใหญ่กว่าเดิมเล้กน้อย เนื่องจากตัวยายังอยู่ในกระแสเลือด

แต่ผมว่ามียาอีกตัวหนึ่งที่น่าสนใจในการเพิ่มขนาด เพราะพวกดาราหนังโป้ ของฝรั่งเขากินกัน มันจะมีตัวยาอยู่ 2 อย่าง ตัวที่หนึ่งเพิ่มมวลก้ามเนื้อ ตัวที่สอง เพิ่มขนาด เห็นเขาบอกว่าตัวนี้ใหญ่ ยาว หนา จริง แบบถาวร เพราะตัวยาเข้าไปเพิ่มมวลของอวัยวะเพศชาย อยากลองวื้อมากิน แต่ไม่รู้มีขายที่ไหน ทำไมไม่เอามาขายในเมืองไทยบ้าง หรือว่าเขามีลิกะสิทธิ ควต้องหาซื้อตามเวปของอเมริกา ถ้าจำไม่ผิด ลองค้นหากันดูครับ แต่สำหรับ บีบีแมค คงไม่ทานต่อแล้ว เพราะไม่ได้ผลถาวร
โดย : ข้อเท็จจริง [1 สิงหาคม 2555, 18:15:27]
ยาอะไรครับ บอกได้ป่าว อยากรู้ ยากิน หรือยานวดครับ
โดย : เบียร์ [8 สิงหาคม 2555, 20:09:00]
นั่นจิครับ หาข้อมูลแล้วช่วยๆบอกกันหน่อยนะครับ
โดย : วอแว [11 สิงหาคม 2555, 06:53:23]
vimaxxหรือปล่าวครับ
โดย : bermmm [11 สิงหาคม 2555, 14:29:12]
ผมทาน vimax หมดไปสองกระปุกไม่รู้สึกอะไรเลย
โดย : กอล์ฟ [18 สิงหาคม 2555, 14:41:24]
พวกวิตามินเสริมเพิ่มขนาดก็คงเหมือนโปรตีนที่นักเพาะกายกินกันถ้าหยุดกินก็กับมาเหมือนเดิม แต่ใน BBMAXX 2 เข้าบอกเป็นสมุนไพรทั้งหมดก็คงไม่เป็นอะไร เพราะบางยี่ห้อออกฤทธิ์แรงมากก็ไม่ค่อยกล้ากิน (พวกที่มาจากจีน,ไต้หวัน,แรงเกินไป)
โดย : กอล์ฟ [18 สิงหาคม 2555, 14:56:38]
 หน้า: 1 [ 2 ] [ 3 ] next >>

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top