ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
อยากให้เอาของจิงมาลงบ้าง

เอาภาพจิงของคนที่ทานแล้วมาลงบ้าง ยาวจิงใหญ่จิงป่าว แขงได้นานมั้ย อยากซื้อทานบ้าง

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
ต้องทดลองด้วยตัวเอง ถึงจะรู้ว่าจริงไหม เพราะภาพถ่ายต่างๆเราสามารถตัดต่อไป
โดย : webmaster [25 กรกฎาคม 2555, 21:27:51]
webmaster ไม่ไปแสดงความเห็นหรือตอบคำถามเกี่ยวกับการหยุดยาหลังครบ 3-4 เดือนตามที่โฆษณาไว้เลย ว่าตกลงถาวรจริงหรือพอหยุดแล้วก็กลับเป็นเหมือนเดิม ยังไงครับ อยากรู้ความจริง
โดย : DD [26 กรกฎาคม 2555, 00:25:55]
จริงๆแล้ว BBMAXX เป็นอาหารเสริมที่เหมาะกับคนที่ที่มีอาการเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ ส่วนผลเรื่องการใหญ่แบบถาวรนั้นยังไม่ได้รับรายงานว่าจะเกิดกับทุคน
โดย : webmaster [26 กรกฎาคม 2555, 10:49:23]
"จากข้อความด้านบน" <ส่วนผลเรื่องการใหญ่แบบถาวรนั้นยังไม่ได้รับรายงานว่าจะเกิดกับทุกคน> แล้วที่โฆษณาไว้ว่า ใหญ่ยาว ถาวร ยังงี้จะเข้าข่าย "โฆษณาเกินจริง" นะครับ

Comment กลับด้วยครับต้องการคำอธิบาย
โดย : Tamza [13 สิงหาคม 2555, 23:08:20]
ดีอ่านก่อน ไม่งั้นโดน
โดย : ดวงดี [4 กันยายน 2555, 23:57:32]
ผมว่าไม่มีตัวยาไหนที่ทำให้ใหญ่อย่างถาวรได้จริงหลอกครับ เขารู้ว่าผู้ชายทุกคนในโลกนี้ต้องการมีอาวุธของตัวเองที่ใหญ่เขาจึงหลอกขายอาหารเสริมที่ทำให้ทุกคนเข้าใจว่าต้องใหญ่จริง
โดย : RVHSF [8 กันยายน 2555, 14:44:09]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top