ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
ขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ

ตอนนี้ผมอายุ 26 ผมรู้สึกว่าน้องชายผมมันแข็งไม่ค่อยเต็มที่เหมือนเมื่อก่อน และก็มีอารมณ์น้อยลงด้วย ผมควรจะทาน BB Maxx ดีไหมครับ เห็นหลายคนบอกว่ายังไม่ได้ผลถาวรด้วย ขอคำแนะนำด้วยครับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
BBMAXX เป็นอาหารเสริมที่เหมาะกับคนที่ที่มีอาการเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ ส่วนคนที่ไม่มีอาการเสื่อมสมรรถภาพแต่ต้องการทานเพื่อเพิ่มขนาด ต้องระวังอย่าได้เชื่อคำโฆษณามากนัก ผลอาจจะไม่เกิดขึ้นกับทุกคน
โดย : webmaster [26 กรกฎาคม 2555, 10:55:20]
ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ
โดย : Kewin [26 กรกฎาคม 2555, 13:44:30]
เดี๋ยวพอหยุดกิน ก็กลับมาเป็นแบบเดิม อาจจะเลวกว่าเดิมด้วยซ้ำ
โดย : too ya [3 กันยายน 2555, 05:14:49]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top