ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
BBMaxx แบบแผงปลอมจริงหรือ?

ความจริงแล้ว BBMAXX แบบเริ่มแรกจะเป็นแบบแผง ซึ่งเราจะเห็นว่าที่ แพ็คเก็จจะมีบาร์โค้ด มีล็อตการผลิต วันหมดอายุ มีส่วนประกอบของผลิตภัณฑ์ ตามหลักทั่วไป แต่มีการไปสั่งให้โรงงานทำแบบกระปุกมาขายในบ้านเรา แต่ถ้าสังเกตให้ดีที่ฉลากของแบบกระปุกจะไม่มีล็อตผลิต วันหมดอายุ หรือส่วนประกอบอะไรเลย ลูกค้าที่ซื้อควรสังเกตุให้ดี

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
รสแบบแผงต่างจากกระปุกใหมครับ ผมมีแบบกระปุกรสจืดครับ ตอนนี้กินเข้าไปสองเม็ดผ่านไปสอง ชั่วโมงไม่สู้เลย
โดย : ฺBank [5 ตุลาคม 2555, 19:04:38]
ผมก็เพิ่งเริ่มกินครับ แบบขวด หักครึ่งเม็ด ขูดออกมาชิม ขมมากครับ กินแค่ครึ่งเม็ดก็เห็นผลภายในครึ่งชั่วโมงแล้วครับ แข็งเต็มที่ แบบไม่ได้เป็นมานาน (แต่ถ้ารสจืด กินแล้วไม่สู้ น่าจะของปลอมชัวร์เลยครับ)
โดย : Anmax [24 ตุลาคม 2555, 13:06:44]
ผมซื้อจากเว็บนี้ไป หักครึ่งเม็ดออกมาดูเป็นสีขาวล้วนเลย ลองชิมดูก็รสจืดสนิท อย่างนี้ก็ของปลอมสิครับเนี่ย เสียความรู้สึกมากมาย....แล้วของแท้จะหาซื้อที่ไหนล่ะครับเนี่ย ทุกเว็บก็บอกว่าเป็นของแท้หมด เฮ้อ...เซ้ง....ยังไงคนขายช่วยตรวจสอบด้วยครับ
โดย : No-max [8 พฤศจิกายน 2555, 23:25:37]
เว็บเรามีรับประกันสินค้า ถ้าซื้อจากที่นี่จริง คุณสมารถส่งคืนได้ ถ้าปลอมเรายินดีคืนเงินให้เต็มจำนวน
โดย : webmaster [20 2555, 10:56:13]
กินมานานเพิ่มขนาดเป็นไปไม่ได้ถ้าแข็งเชื่อได้แต่ซื้อยากเจอแต่ของปลอมพวกที่โฆษนาตอนนี้ยี่ห้อต่างๆอย่าซื้อไม่ดีเหมือนโฆษนาbbmaxถ้าได้แท้ๆนะดีซ้อหน้าเว็บมีแต่ปลอมเจอมา7กระปุกแล้ว

โดย : สมเกียรติ จันทรศรี [6 มีนาคม 2556, 21:24:11]
เพิ่มขนาดได้ยาก ในความเป็นจริง
โดย : chate [24 พฤษภาคม 2556, 17:11:11]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top