ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
จะใหญ่ถาวรได้อย่างไร

BBMAX ทำให้แข็งทนใหญ่จริงๆ เมื่ออยู่ในระยะทานยาก็ดีที่สุดแล้วที่ BBMAX ทำได้ ถูกต้องแล้วแต่ถ้าเลิกทานน่าจะทรุดกว่าตอนไม่ได้ทานแน่ๆ ผมยอมรับได้ครับ แต่ที่น่ากลัวคือระบบการทำงานของไตจะเป็นอย่างไรนี้สิน่ากลัวครับกลัวมากๆ Webmaster ช่วยแนะนำด้วยครับมีคนทานนานที่สุดกี่เดือนครับ แล้วไตเป็นไงบ้างครับ ผมหยุดทานแล้วครับรอคำตอบก่อนนะครับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
ยอมรับว่ามีความสุขเมื่อทาน BBMAX แข็งทนนาน 30-40 นาทีคุ้ม แต่กลัวไตอย่างเดียวครับ อย่างอื่นสู้ๆ
โดย : 55+ขวบ [5 ตุลาคม 2555, 13:09:43]
คนแก่กระดูกยังหดได้ กลัวทำไม กินแล้วมีความสุขนะ
โดย : 55+ขวบ [5 ตุลาคม 2555, 13:13:34]
BBMAX ที่ผมซื้อมากระปุกแคบชูล 60 เม็ด ผงสีชาวรสจืดของแท้หรือปลอมบอกหน่อยครับผู้รู้
โดย : ิBank [5 ตุลาคม 2555, 17:36:43]
ถ้าแกะแคปซูลออกแล้วชิมที่ผง ของแท้จะขมมากๆ ถ้าจืดนั้น สันนิฐานเยื้องต้นอาจจะเจอของปลอม
โดย : webmaster [5 ตุลาคม 2555, 21:04:43]
ผมซื้อจากเว็บนี้ไป หักครึ่งเม็ดออกมาดูเป็นสีขาวล้วนเลย ลองชิมดูก็รสจืดสนิท อย่างนี้ก็ของปลอมสิครับเนี่ย เสียความรู้สึกมากมาย....แล้วของแท้จะหาซื้อที่ไหนล่ะครับเนี่ย ทุกเว็บก็บอกว่าเป็นของแท้หมด เฮ้อ...เซ้ง....ยังไงคนขายช่วยตรวจสอบด้วยครับ
โดย : No-max [8 พฤศจิกายน 2555, 23:29:10]
เว็บเรามีรับประกันสินค้า ถ้าซื้อจากที่นี่จริง คุณสมารถส่งคืนได้ ถ้าปลอมเรายินดีคืนเงินให้เต็มจำนวน
โดย : webmaster [20 2555, 10:26:48]
ท่านทีลองทานแบบแผงลองไปตรวจเลือดดูนะครับ ผมไปตรวจหมอเค้าบอกว่าเลือกมีสารเคมีเยอะ ลองไปตรวจดูนะครับ แชร์ๆกันไป
โดย : ตั้ม [6 กุมภาพันธ์ 2556, 20:48:08]
ตรวจแบบไหนครับ คำว่าตรวจเลือดบอกหมอว่าตรวจอะไรครับจะได้ไปตรวจแล้วมาเล่าให้ฟังครับ
โดย : วัยทอง55 [17 กุมภาพันธ์ 2556, 16:43:38]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top