ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
BBMAXX2แบบแผงหักดูจะเป็นสีอะไร

ผมเคยกินBBMAXX2แบบกระปุกและเคยหักดูเป็นสีออกเทาๆ แล้วตอนนี้ซื้อแบบแผงทางเว็บไปกินและหักดูมันสีขาวเหมือนแป้ง ไอ้แบบแผงนี้จะเป็นของจิงรือของปลอม ผมมีรูปอย่างให้ดู แต่แอดไม่ได้ว่ามันเป็นสีขาว

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
จริงแล้วแบบแผงจะเป็นสีขาวหรือสีขาวมีเม็ดสีเทาผสม เท่านั้น

จะไม่เหมือนแบบกระปุก

การทดสอบต้องชิมดูว่ามีรสขมไหม(ขมมากๆ) แสดงว่าเป็นของแท้ และเมื่อทานผงนี้เข้าไป บางคนจะมีอาการร้อนวูบวาบขึ้นมาทันที

แต่ถ้ามันๆไม่มีรสชาติเลย สันนิฐานได้ว่าอาจจะไม่ใช่ของแท้
โดย : webmaster [7 ธันวาคม 2555, 12:17:03]
ผมกินได้ 3 เดือนต้องเข้าทำงายเลยไปตรวจเลือก หมอบอกว่าเลือกมีสารเคมีเยอะ ผมก็กินอยู่ตัวเดียวนะครับ หลังจากเลิกกินมันแย่กว่าก่อนกินอีกครับ ใครที่ลองกินอยู่ลองไปตรวจเลือดดูนะครับ
โดย : ตั้ม [6 กุมภาพันธ์ 2556, 20:45:50]
BBMAXX แนะนำให้ทานเฉพาะกิจ จะได้ผลดี แต่ถ้าจะทานต่อเนื่องนานๆ เพื่อบำรุงร่างกาย แนะนำให้ทานตัว X-Back จะบำรุงสุขภาพได้ดีกว่า หรือถ้าใครมีโรคประจำตัวให้ใช้วิธีนวด จะปลอดภัยกว่า เช่น Genesis Men Serum
โดย : webmaster [6 กุมภาพันธ์ 2556, 21:06:02]
ผมทาน ฺBBMAX แบบขวดให้ผลดีมีความสุข ในเดือนแรก แต่ขอบตาล่างถุงใต้ตาบวม แต่ไม่เจ็บทานต่อจะมีผลใหมครับ
โดย : วัยทอง55 [17 กุมภาพันธ์ 2556, 16:36:19]
ลองหยุดทานดูว่าอาการถุงใต้ตาบวมจะหายไหม เพราะอาจจะไม่มได้เกิดจาก bbmaxx
โดย : webmaster [19 กุมภาพันธ์ 2556, 09:13:01]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top