ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ

มีบริการ พัสดุเก็บเงินปลายทาง

รับชำระด้วย บัตรเครดิต

ตรวจสอบสถานะสินค้า ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บบอร์ดทั้งหมด » เว็บบอร์ด พูดคุยเกี่ยวกับ BB MAXX
อยากทราบผลจากผู้ทดลองกินคับ

ไม่ทราบว่าขนาดของผู้เคยทดลองกิน เพิ่มขึ้นหรือไม่คับ และเพิ่มเท่าไหร่ กินเท่าไหร่คับ และเรื่องความอึดและทนจิงหรือไม่คับ ขอบคุณผู้รู้คับ

โดย : [1 กุมภาพันธ์ 2513, 07:00:00]
เพิ่มสิ่ครับ เพราะว่ากินยาเข้าไปไง และยาทำงานคือ ขยายหลอดเลือดอยู่น่ะครับ เพิ่มเต็มที่ครับ เท่าที่ น้องชายของคุณจะขยายได้ แต่ละคนไม่เท่ากันครับ กินเท่าไหร่ ก็ต้องสิบห้าวันอย่างต่ำและต้องต่อเนื่องครับ อึดและทนก็ต้องจริงสิ่ครับ เพราะยาอยู่ในร่างกายของคุณไง ยาออกฤทธิ์ได้นานครับ ประมาณ แปด ชั่วโมงได้ แต่ถ้ากินเช้าเย็นก็ สามารถแข็งตัวได้ตลอดเวลาเลยทีเดียวครับ ถามได้ เพราะผม คือคนที่กินยาแบบนี้มาเยอะมาก หลากหลายยี่ห้อ รู้ดีจริง ไม่โกหก เรื่องราคาไม่ต้องบ่นหรอกว่าแพง เพราะว่า ของถูก และดีไม่มี ถ้ากังวลเรื่องของปลอมก็ไม่ต้องซื้อกินครับ จบ เพราะผมซื้อเว็บนี้ประจำ ถูก และ คุ้ม
โดย : bank [7 เมษายน 2556, 23:51:36]
ขอบคุณคำแนะนำคับ
โดย : sak [12 พฤษภาคม 2556, 15:38:13]
ถ้าผมซื้อไปลอง3แผง แล้วมันจะเหตุผลเลยไหม หรือว่าต้องกิน1เดือน มันจะใหญ๋+ยาวขึ้นใช่ไหมครับ
โดย : -*- [17 พฤษภาคม 2556, 14:14:00]
โทษครับพิมพ์ผิด

ถ้าผมซื้อไปลอง3แผง แล้วมันจะเห็นผลเลยไหม หรือว่าต้องกิน1เดือน มันจะใหญ๋+ยาวขึ้นใช่ไหมครับ
โดย : -*- [17 พฤษภาคม 2556, 14:15:21]
อย่างน้อย หนึ่งเดือนนะ ถึงจะเห็นผลชัดเจนครับ
โดย : Bank [30 พฤษภาคม 2556, 23:45:20]
เมื่อกี่ผมเพิ่งสั่งซื้อ BB maxxi 2 กินมาหลายอัน ลองอันนี้ดูว่าจะดีไหม
โดย : วันชัย [13 กันยายน 2556, 14:46:07]

แสดงความเห็น

รายละเอียด :
Very Happy Smile Sad Surprised
Shocked Confused Cool Laughing
Mad Razz Embarassed Crying or Very sad
Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink
Exclamation Question Idea Arrow
*
ตัวหนา
ตัวเอียง
ตัวขีดเส้นใต้
Help
ชื่อ : *
E-mail :
กรอกอักขระที่แสดง : Not readable?

*

To Top